IPPA HUE 2018

31 Th1 2018 10:55
Conveners: Belinda Duke (duke0035@flinders.edu.au) and Helen Lewis
14 Th2 2018 16:02
Conveners: Sofwan Noerwidi, Anton Ferdianto and Vida Pervaya Rusiyanti Kusmartono Contact: noerwidi@arkeologijawa.com; antonferdianto18@gmail.com;...
07 Th2 2018 09:20
Conveners: David Blundell (pacific@berkeley.edu) and Frank Muyard (frank.muyard@gmail.com)
22 Th2 2018 14:41
Organizers: Rasmi Schoocondej and Wesley Clarke - rasmi13@hotmail.com; sakya52@hotmail.com
31 Th1 2018 11:02
Convenors: Andrea Natasha Kintanar, Kristine Kate Lim, Grace Barretto-Tesoro, Kathleen Tantuico
31 Th1 2018 10:04
Organizer: Chung-Ching Shiung z10602001@email.ncku.edu.tw
31 Th1 2018 09:46
Convenors: Duncan Wright and Marc Oxenham (Duncan.wright@anu.edu.au)
22 Th2 2018 14:23
Organizers: Nam C. Kim and Clémence Le Meur
31 Th1 2018 06:40
Organisers: Rintaro Ono, Hsiao-chun Hung, Frederique Valentine and Kazuhiko Tanaka Contact e-mail address: rintaro@tokai-u.jp

Trang

Thông báo

Thư viện

- Tác giả: Tống Trung Tín - Nguyễn Lân Cường - Nxb: Khoa học xã hội -  Khổ sách: 24 x 29 cm - Số trang: 239 tr
In lần thứ sáu - với 3 ngữ: Việt, Anh và Pháp.                 ...
- Tác giả: Phạm Đức Mạnh - Nxb: Đồng Nai - 2019 -  Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 613 tr
- Tác giả: Trần lâm Biền - Nxb: Thế giới - 2019 -  Khổ sách: 21 x 24cm - Số trang: 183 tr
​- Nxb: Ban Quản lý công viên Địa chất Lý Sơn - Sa Huỳnh - Năm xb: 2019
- Tác giả: Viện Khảo cổ học - Viện Hàn lâm KHXH Việt Nam - Nxb: Khoa học xã hội - 2019 - Khổ sách: 19 x 27cm - Số trang: 855 trang
- Tác giả: Hoàng Văn Khoán - Nxb: Khoa học xã hội - 2018 -  Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 455tr - Hình thức bìa: Bìa cứng
- Tác giả: Kiều Thu Hoạch - Nxb: Thế giới - 2016 -  Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 767tr
- Tác giả: Trần Bá Việt - Nxb: Tri Thức - 2007 -  Khổ sách: 11 x 20cm - Số trang: 344 tr

Tạp chí

Khổ 19x27cm, dày 100 trang
Khổ 19x27cm, 100 trang
Khổ 19x27cm, 100 trang
Khổ 19x27cm, 100 trang
Khổ 19x27cm, 100 trang
Khổ 19x27cm, 100 trang
Khổ 19x27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19x27cm; Dày: 100 trang

61 Phan Chu Trinh, Hà Nội

+844 38255449
Copyright © 2016 by khaocohoc.gov.vn.
Thiết kế bởi VINNO
Tổng số lượt truy cập: 3450823
Số người đang online: 6