IPPA HUE 2018

31 Th1 2018 10:55
Conveners: Belinda Duke (duke0035@flinders.edu.au) and Helen Lewis
14 Th2 2018 16:02
Conveners: Sofwan Noerwidi, Anton Ferdianto and Vida Pervaya Rusiyanti Kusmartono Contact: noerwidi@arkeologijawa.com; antonferdianto18@gmail.com;...
07 Th2 2018 09:20
Conveners: David Blundell (pacific@berkeley.edu) and Frank Muyard (frank.muyard@gmail.com)
22 Th2 2018 14:41
Organizers: Rasmi Schoocondej and Wesley Clarke - rasmi13@hotmail.com; sakya52@hotmail.com
31 Th1 2018 11:02
Convenors: Andrea Natasha Kintanar, Kristine Kate Lim, Grace Barretto-Tesoro, Kathleen Tantuico
31 Th1 2018 10:04
Organizer: Chung-Ching Shiung z10602001@email.ncku.edu.tw
31 Th1 2018 09:46
Convenors: Duncan Wright and Marc Oxenham (Duncan.wright@anu.edu.au)
22 Th2 2018 14:23
Organizers: Nam C. Kim and Clémence Le Meur
31 Th1 2018 06:40
Organisers: Rintaro Ono, Hsiao-chun Hung, Frederique Valentine and Kazuhiko Tanaka Contact e-mail address: rintaro@tokai-u.jp

Trang

Thư viện

- Tác giả: Trần Bá Việt - Nxb: Tri Thức - 2007 -  Khổ sách: 11 x 20cm - Số trang: 344 tr
- Tác giả: Bảo tàng TP. Hồ Chí Minh - Nxb: Hải Phòng - 2013 -  Khổ sách: 18 x 20cm - Số trang: 140tr
- Tác giả: Trương Bính, dịch: Đoàn Như  Trác - Nxb: Công an nhân dân - 2004 -  Khổ sách: 13 x 19cm - Số trang: 183tr
- Tác giả: Sakaya - Nxb: Tri Thức - 2015 -  Khổ sách: 10 x 18cm - Số trang: 112 tr
- Tác giả: Sakaya - Nxb: Tri Thức - 2015 -  Khổ sách: 10 x 18cm - Số trang: 99 tr
- Tác giả: Nhiều tác giả - Nxb: Hội Nhà văn - 2018 -  Khổ sách: 14,5 x 20,5 cm - Số trang: 667 tr
- Tác giả: Lưu Trần Tiêu, Ngô Văn Doanh, Nguyễn Quốc Hùng - Nxb: Văn học - 2018 -  Khổ sách: 14,5 x 20,5 cm - Số trang: 343 tr
Tác giả: Nguyễn Văn Kim Nhà xuất bản: Nhà xuất bản Đại học Quốc gia Hà Nội Năm xuất bản: 2019 Kích thước: 14.5x20.5 cm Số trang:...
Tác giả: Nguyễn Quang Ngọc, Nguyễn Văn Kim Nhà xuất bản: Đại học Quốc gia Hà Nội Năm xuất bản: 2018 Kích thước: 16x24cm Số trang:...

Tạp chí

Khổ 19x27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19x27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19 x 27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19 x 27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19x27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19 x 27cm; Dày: 100 trang
Khổ 17 x 27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19x27cm; Dày: 100 trang

61 Phan Chu Trinh, Hà Nội

+844 38255449
Copyright © 2016 by khaocohoc.gov.vn.
Thiết kế bởi VINNO
Tổng số lượt truy cập: 2924141
Số người đang online: 4