IPPA HUE 2018

31 Th1 2018 09:46
Convenors: Duncan Wright and Marc Oxenham (Duncan.wright@anu.edu.au)
22 Th2 2018 14:23
Organizers: Nam C. Kim and Clémence Le Meur
31 Th1 2018 06:40
Organisers: Rintaro Ono, Hsiao-chun Hung, Frederique Valentine and Kazuhiko Tanaka Contact e-mail address: rintaro@tokai-u.jp
09 Th3 2018 21:39
Conveners: Ben Dharmendra, Roland Fletcher, and Michael Leadbetter; bdha2564@uni.sydney.edu.au
14 Th2 2018 18:54
Organisers: Darren Curnoe and Mei Hsiao Goh - darrencurnoe@icloud.com  
02 Th3 2018 09:56
Conveners: Prof E.H Moore (SOAS, em4@soas.ac.uk) and Mr B. Pradier (University Paris Nanterre baptiste.pradier@gmail.com)
11 Th2 2018 14:20
SESSION CHAIRS: Dr Jennifer Rodrigues (Jennifer.Rodrigues@museum.wa.gov.au) and Ms Abhirada Pook Komoot (abhirada.komoot@research.uwa.edu.au)
22 Th2 2018 15:28
Conveners: Kate A. Lim (kate.a.lim@gmail.com) & Alfred F. Pawlik (afpawlik@gmail.com)
22 Th2 2018 14:35
Conveners: Eka Asih Putrina Taim and Agustjanto Indrajaja - ekaasih_taim@yahoo.com  

Trang

Thư viện

- Tác giả: Lê Đình Phụng - Nxb: Khoa học xã hội – 2017 - Khổ sách: 16 x 24 cm - Số trang: 635 trang
​- Trung tâm Bảo tồn di tích cố đô Huế - Khổ sách: 19 x 27cm - Năm xuất bản: 2005
Quý II năm 2014, Hội Dân tộc học thành phố Hồ Chí Minh đã xuất bản cuốn sách Nhân học và Cuộc sống. Sách do Nhà xuất bản Đại học quốc gia thành phố...
- Tác giả: Ưng Tiếu - Nxb: Tổng hợp thành phố Hồ Chí Minh - Số trang: 215 trang - Khổ sách: 16 x 24cm
Luận văn Thạc sĩ: Nguyễn Thơ Đình Chuyên ngành: Khảo cổ học Mã số: 60220317  
- Tác giả: Nhiều tác giả - Nxb: Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh - 2016 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 697 trang
- Tác giả: PGS.TS. Lê Trung Dũng - Nxb: Khoa học xã hội - 2015 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 615 trang
- Tác giả: Ngạc Xuyên Ca Văn Thỉnh - Nxb: Trẻ - 2015 - Khổ sách: 15,5 x 23cm - Số trang: 365 trang

Tạp chí

Tạp chí Khảo cổ học số 5 – 2016 Dày 100 trang (cả bìa) – Khổ 19cm x 27cm
Tạp chí Khảo cổ học số 4 – 2016 Dày 100 trang (cả bìa) – Khổ 19cm x 27cm
Tạp chí Khảo cổ học số 3 – 2016 Dày 100 trang (cả bìa) – Khổ 19cm x 27cm
Tạp chí Khảo cổ học số 2 – 2016 Dày 100 trang (cả bìa) – Khổ 19cm x 27cm
Tạp chí Khảo cổ học số 6 - 2015 Đọc thêm...

61 Phan Chu Trinh, Hà Nội

+844 38255449
Copyright © 2016 by khaocohoc.gov.vn.
Thiết kế bởi VINNO
Tổng số lượt truy cập: 1288471
Số người đang online: 3