IPPA HUE 2018

31 Th1 2018 09:46
Convenors: Duncan Wright and Marc Oxenham (Duncan.wright@anu.edu.au)
22 Th2 2018 14:23
Organizers: Nam C. Kim and Clémence Le Meur
31 Th1 2018 06:40
Organisers: Rintaro Ono, Hsiao-chun Hung, Frederique Valentine and Kazuhiko Tanaka Contact e-mail address: rintaro@tokai-u.jp
09 Th3 2018 21:39
Conveners: Ben Dharmendra, Roland Fletcher, and Michael Leadbetter; bdha2564@uni.sydney.edu.au
14 Th2 2018 18:54
Organisers: Darren Curnoe and Mei Hsiao Goh - darrencurnoe@icloud.com  
02 Th3 2018 09:56
Conveners: Prof E.H Moore (SOAS, em4@soas.ac.uk) and Mr B. Pradier (University Paris Nanterre baptiste.pradier@gmail.com)
11 Th2 2018 14:20
SESSION CHAIRS: Dr Jennifer Rodrigues (Jennifer.Rodrigues@museum.wa.gov.au) and Ms Abhirada Pook Komoot (abhirada.komoot@research.uwa.edu.au)
22 Th2 2018 15:28
Conveners: Kate A. Lim (kate.a.lim@gmail.com) & Alfred F. Pawlik (afpawlik@gmail.com)
22 Th2 2018 14:35
Conveners: Eka Asih Putrina Taim and Agustjanto Indrajaja - ekaasih_taim@yahoo.com  

Trang

Thư viện

- Tác giả: Nguyễn Vinh Phúc - Nxb: Hà Nội – 2017 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 1099 tr
- Tác giả: Phan Ngọc Khuê - Nxb: Hà Nội – 2015 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 571 tr
- Tác giả: Vũ Khiêu - Nxb: Hà Nội – 2017 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 815 tr
- Tác giả: Vũ Khiêu - Nxb: Hà Nội – 2017 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 807 tr
- Tác giả: Vũ Khiêu - Nxb: Hà Nội – 2017 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 775 tr
- Tác giả: Nguyễn Chí Mỳ (chủ biên) - Nxb: Hà Nội – 2017 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 279 tr
- Tác giả: Bằng Việt (chủ biên) - Nxb: Hà Nội – 2017 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 367 tr
- Tác giả: Nguyễn Hải Kế (chủ biên) - Nxb: Hà Nội – 2017 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 647 tr
- Tác giả: Trần Việt Ngữ (chủ biên) - Nxb: Hà Nội – 2017 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 876 tr

Tạp chí

Tạp chí Khảo cổ học số 5 – 2016 Dày 100 trang (cả bìa) – Khổ 19cm x 27cm
Tạp chí Khảo cổ học số 4 – 2016 Dày 100 trang (cả bìa) – Khổ 19cm x 27cm
Tạp chí Khảo cổ học số 3 – 2016 Dày 100 trang (cả bìa) – Khổ 19cm x 27cm
Tạp chí Khảo cổ học số 2 – 2016 Dày 100 trang (cả bìa) – Khổ 19cm x 27cm
Tạp chí Khảo cổ học số 6 - 2015 Đọc thêm...

61 Phan Chu Trinh, Hà Nội

+844 38255449
Copyright © 2016 by khaocohoc.gov.vn.
Thiết kế bởi VINNO
Tổng số lượt truy cập: 1355671
Số người đang online: 6