IPPA HUE 2018

31 Th1 2018 10:55
Conveners: Belinda Duke (duke0035@flinders.edu.au) and Helen Lewis
14 Th2 2018 16:02
Conveners: Sofwan Noerwidi, Anton Ferdianto and Vida Pervaya Rusiyanti Kusmartono Contact: noerwidi@arkeologijawa.com; antonferdianto18@gmail.com;...
07 Th2 2018 09:20
Conveners: David Blundell (pacific@berkeley.edu) and Frank Muyard (frank.muyard@gmail.com)
22 Th2 2018 14:41
Organizers: Rasmi Schoocondej and Wesley Clarke - rasmi13@hotmail.com; sakya52@hotmail.com
31 Th1 2018 11:02
Convenors: Andrea Natasha Kintanar, Kristine Kate Lim, Grace Barretto-Tesoro, Kathleen Tantuico
31 Th1 2018 10:04
Organizer: Chung-Ching Shiung z10602001@email.ncku.edu.tw
31 Th1 2018 09:46
Convenors: Duncan Wright and Marc Oxenham (Duncan.wright@anu.edu.au)
22 Th2 2018 14:23
Organizers: Nam C. Kim and Clémence Le Meur
31 Th1 2018 06:40
Organisers: Rintaro Ono, Hsiao-chun Hung, Frederique Valentine and Kazuhiko Tanaka Contact e-mail address: rintaro@tokai-u.jp

Trang

Thông báo

Thư viện

- Tác giả: Tống Trung Tín (chủ biên) - Nxb: Hà Nội - 2019 -  Khổ sách: 16 x 24 cm - Số trang: 795 tr
- Tác giả: Tống Trung Tín (chủ biên) - Nxb: Hà Nội - 2019 -  Khổ sách: 21 x 29 cm - Số trang: 379 tr
- Tác giả: Đỗ Hồng Kỳ - Nxb: Sân Khấu - 2019 -  Khổ sách: 14,5 x 20,5 cm - Số trang: 231 tr
​- Tác giả: Vũ Hồng Nhi - Nxb: Văn hóa dân tộc - 2019 -  Khổ sách: 14,5 x 20,5 cm - Số trang: 303 tr
- Tác giả: Tống Trung Tín - Nguyễn Lân Cường - Nxb: Khoa học xã hội -  Khổ sách: 24 x 29 cm - Số trang: 239 tr
In lần thứ sáu - với 3 ngữ: Việt, Anh và Pháp.                 ...
- Tác giả: Phạm Đức Mạnh - Nxb: Đồng Nai - 2019 -  Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 613 tr
- Tác giả: Trần lâm Biền - Nxb: Thế giới - 2019 -  Khổ sách: 21 x 24cm - Số trang: 183 tr
​- Nxb: Ban Quản lý công viên Địa chất Lý Sơn - Sa Huỳnh - Năm xb: 2019

Tạp chí

Khổ 19x27cm, dày 100 trang
Khổ 19x27cm, 100 trang
Khổ 19x27cm, 100 trang
Khổ 19x27cm, 100 trang
Khổ 19x27cm, 100 trang
Khổ 19x27cm, 100 trang
Khổ 19x27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19x27cm; Dày: 100 trang

61 Phan Chu Trinh, Hà Nội

+844 38255449
Copyright © 2016 by khaocohoc.gov.vn.
Thiết kế bởi VINNO
Tổng số lượt truy cập: 3974646
Số người đang online: 2