IPPA HUE 2018

14 Th2 2018 18:51
Convenors: Rebecca Kinaston (rebecca.kinaston@gmail.com), Charlotte King (charlotte.king@otago.ac.nz), Melanie Miller (melanie.miller@otago.ac.nz),...
05 Th3 2018 09:09
Conveners: Glenn Summerhayes (glenn.summerhayes@otago.ac.nz); Anne Ford (anne.ford@otago.ac.nz); Ben Shaw (ben.shaw@unsw.edu.au) 
14 Th2 2018 16:07
Convener: Kathryn Wellen - Wellen@KITLV.NL  
26 Th2 2018 10:11
Organizers: Hisashi Fujita (Niigata College of Nursing, Japan) and Dong Hoon Shin (Seoul National University, South Korea)
14 Th2 2018 19:03
Conveners: Birte Meller, Jacobus Bracker and Lilian Schönheit - fknv324@uni-hamburg.de  
07 Th2 2018 09:14
Conveners: Christophe Sand and Frederique Valentin - christophe.sand@iancp.nc  
14 Th2 2018 15:44
Conveners: Noel Hidalgo Tan, Adhi Agus Octaviana and Victoria N. Scott noel@seameo-spafa.org  
22 Th2 2018 15:22
Organizers: Yoshihiro Nishiaki; Chirs Clarkson; Rintaro Ono; Atsushi Noguchi noguchi@um.u-tokyo.ac.jp 
31 Th1 2018 09:44
Convener: Matthew Spriggs - Matthew.Spriggs@anu.edu.au  
05 Th3 2018 09:15
Organizer: Fumiko Ikawa-Smith, McGill University, Montreal, Canada

Trang

Thư viện

- Tác giả: Lê Đình Phụng - Phạm Văn Triệu - Nxb: Khoa học xã hội -2019 -  Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 567 tr
- Tác giả: Nguyễn Văn Kự, Lưu Hùng, Lê Văn Thao, Lương Thanh Sơn - Nxb: Thế giới - 2018 -  Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 256 tr
- Tác giả: Ngô Thị Lan - Nxb: Thế giới - 2019 -  Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 398 tr
- Tác giả: Nguyễn Tiến Đông, Andrew Hardy - Nxb: Thế giới - 2018 -  Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 431 tr
- Tác giả: Tạ Thị Thúy - Nxb: Khoa học xã hội -2017 -  Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 750 tr
- Tác giả: Đặng Hồng Sơn - Nxb: Thế Giới - 2018 -  Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 581 tr
- Tác giả: Bảo tàng Thái Nguyên (Chủ biên: Nguyễn Trường Đông, Bùi Huy Toàn) - Nxb: Đại học Thái Nguyên - 2018 -  Khổ sách: 14,5 x 20,5cm...
- Tác giả: Sakaya (chủ biên) - Nxb: Văn hóa Dân tộc - 2017 -  Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 560tr
- Tác giả: Sakaya - Nxb: Tri Thức - 2016 -  Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 487tr

Tạp chí

Khổ 19x27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19x27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19 x 27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19 x 27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19x27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19 x 27cm; Dày: 100 trang
Khổ 17 x 27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19x27cm; Dày: 100 trang

61 Phan Chu Trinh, Hà Nội

+844 38255449
Copyright © 2016 by khaocohoc.gov.vn.
Thiết kế bởi VINNO
Tổng số lượt truy cập: 2831258
Số người đang online: 5