IPPA HUE 2018

14 Th2 2018 18:51
Convenors: Rebecca Kinaston (rebecca.kinaston@gmail.com), Charlotte King (charlotte.king@otago.ac.nz), Melanie Miller (melanie.miller@otago.ac.nz),...
05 Th3 2018 09:09
Conveners: Glenn Summerhayes (glenn.summerhayes@otago.ac.nz); Anne Ford (anne.ford@otago.ac.nz); Ben Shaw (ben.shaw@unsw.edu.au) 
14 Th2 2018 16:07
Convener: Kathryn Wellen - Wellen@KITLV.NL  
26 Th2 2018 10:11
Organizers: Hisashi Fujita (Niigata College of Nursing, Japan) and Dong Hoon Shin (Seoul National University, South Korea)
14 Th2 2018 19:03
Conveners: Birte Meller, Jacobus Bracker and Lilian Schönheit - fknv324@uni-hamburg.de  
07 Th2 2018 09:14
Conveners: Christophe Sand and Frederique Valentin - christophe.sand@iancp.nc  
14 Th2 2018 15:44
Conveners: Noel Hidalgo Tan, Adhi Agus Octaviana and Victoria N. Scott noel@seameo-spafa.org  
22 Th2 2018 15:22
Organizers: Yoshihiro Nishiaki; Chirs Clarkson; Rintaro Ono; Atsushi Noguchi noguchi@um.u-tokyo.ac.jp 
31 Th1 2018 09:44
Convener: Matthew Spriggs - Matthew.Spriggs@anu.edu.au  
05 Th3 2018 09:15
Organizer: Fumiko Ikawa-Smith, McGill University, Montreal, Canada

Trang

Thông báo

Thư viện

- Tác giả: PGS.TS Phạm Thị Thùy Vinh - Nxb: Khoa học xã hội -  Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 612tr - Năm xuất bản: 2017
- Tác giả: Trịnh Khắc Mạnh (Chủ biên) - Nxb: Khoa học xã hội -  Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 648tr - Năm xuất bản: 2017
Tác giả: Nguyễn Chí Bền (Chủ biên) Nxb: Khoa học xã hội  Khổ sách: 16 x 24cm Số trang: 592tr Năm xuất bản: 2017
- Tác giả: Nam C.Kim - Cơ quan chủ quản: Ban Quản lý Khu di tích Cổ Loa, Trung tâm Bảo tồn di sản Thăng Long - Hà Nội - Nxb: Thế giới - Khổ sách:...
- Author: William Chapman - Pages: 312 pages - Dimensions: 170 x 232 mm - Publication Date: 29-09-2017 - Availability Date: ...
Bìa mềm: 456 trang Nhà xuất bản: River Books Press Dist AC (ngày 25 tháng 7 năm 2014) Ngôn ngữ: tiếng Anh ISBN-10: 6167339449...
Quảng Tây Liễu Châu Bạch Liên Động huyện khoa học Bác vật quán - Nxb: Khoa học xuất bản xã Số trang: 475 trang + phụ lục ảnh Khổ: 27 x 19,5cm
Quảng Tây Liễu Châu Bạch Liên Động huyện khoa học Bác vật quán Quảng Tây khoa học kỹ thuật xuất bản xã/Nhà xuất bản: Khoa học kỹ thuật Quảng Tây...
Liễu Châu Bạch Liên Động huyện khoa học Bác vật quán Quảng Tây khoa học kỹ thuật xuất bản xã - 2016 Số trang: 158 trang Khổ: 29 x 22cm

Tạp chí

Khổ 19x27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19x27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19 x 27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19 x 27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19x27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19 x 27cm; Dày: 100 trang
Khổ 17 x 27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19x27cm; Dày: 100 trang

61 Phan Chu Trinh, Hà Nội

+844 38255449
Copyright © 2016 by khaocohoc.gov.vn.
Thiết kế bởi VINNO
Tổng số lượt truy cập: 1882879
Số người đang online: 10