IPPA HUE 2018

09 Th3 2018 21:39
Conveners: Ben Dharmendra, Roland Fletcher, and Michael Leadbetter; bdha2564@uni.sydney.edu.au
05 Th3 2018 09:15
Organizer: Fumiko Ikawa-Smith, McGill University, Montreal, Canada
05 Th3 2018 09:09
Conveners: Glenn Summerhayes (glenn.summerhayes@otago.ac.nz); Anne Ford (anne.ford@otago.ac.nz); Ben Shaw (ben.shaw@unsw.edu.au) 
02 Th3 2018 09:56
Conveners: Prof E.H Moore (SOAS, em4@soas.ac.uk) and Mr B. Pradier (University Paris Nanterre baptiste.pradier@gmail.com)
26 Th2 2018 10:11
Organizers: Hisashi Fujita (Niigata College of Nursing, Japan) and Dong Hoon Shin (Seoul National University, South Korea)
22 Th2 2018 15:28
Conveners: Kate A. Lim (kate.a.lim@gmail.com) & Alfred F. Pawlik (afpawlik@gmail.com)
22 Th2 2018 15:24
This panel will focus on the discussions of the production and technological exchange of ancient porcelain industries, based on new findings of...
22 Th2 2018 15:22
Organizers: Yoshihiro Nishiaki; Chirs Clarkson; Rintaro Ono; Atsushi Noguchi noguchi@um.u-tokyo.ac.jp 

Trang

Thông báo

Thư viện

- Tác giả: PGS.TS. Trình Năng Chung (chủ biên) - Nhà xuất bản: Khoa học xã hội - 2020 - Số trang: 570 trang - Hình thức bìa: bìa cứng
- Tác giả: Đặng Việt Thủy, Giang Tuyết Minh - Nxb: Quân đội nhân dân - 2009 -  Khổ sách: 14,5 x 20, 5 cm - Số trang: 363 tr
- Tác giả: Nguyễn Văn Cương - Nxb: Văn hóa - Thông tin - 2006 -  Khổ sách: 14,5 x 20, 5 cm - Số trang: 310 tr
- Tác giả: Đặng Phúc Tinh - Hoàng Lan - Nxb: Thế Giới -  Khổ sách: 14,5 x 20, 5 cm - Số trang: 238 tr
Sách Mộ cổ Nam Bộ của PGS. TS. Phạm Đức Mạnh (Giảng viên cao cấp Bộ môn Khảo cổ học, Khoa Lịch sử, Trường Đại học Khoa học Xã hội và Nhân...
- Tác giả: Phạm Đức Mạnh, Hồ Tiến Duật - Nxb: Tổng hợp TP.Hồ Chí Minh - 2020 -  Khổ sách: 16 x 24 cm - Số trang: 441 tr
Bộ sách do Bảo tàng Lịch sử quốc gia Việt Nam phối hợp với Viện Nghiên cứu di sản văn hóa biển Quốc gia Hàn Quốc tổ chức bản thảo, biên soạn nội dung...
- Tác giả: Ngô Văn Doanh - Nxb: Hội nhà văn - 2016 -  Khổ sách: 14,5 x 20,5 cm - Số trang: 421 tr
- Tác giả: Nguyễn Thị Hậu - Nxb: Thế Giới - 2017 -  Khổ sách: 16 x 24 cm - Số trang: 250 tr

61 Phan Chu Trinh, Hà Nội

+844 38255449
Copyright © 2016 by khaocohoc.gov.vn.
Thiết kế bởi VINNO
Tổng số lượt truy cập: 4416453
Số người đang online: 5