IPPA HUE 2018

11 Th3 2018 21:34
Conveners: Kalayar Myat Myat Htwe and Pira Venunan - kalayar.yinminnthu@gmail.com
14 Th2 2018 18:51
Convenors: Rebecca Kinaston (rebecca.kinaston@gmail.com), Charlotte King (charlotte.king@otago.ac.nz), Melanie Miller (melanie.miller@otago.ac.nz),...
05 Th3 2018 09:09
Conveners: Glenn Summerhayes (glenn.summerhayes@otago.ac.nz); Anne Ford (anne.ford@otago.ac.nz); Ben Shaw (ben.shaw@unsw.edu.au) 
14 Th2 2018 16:07
Convener: Kathryn Wellen - Wellen@KITLV.NL  
26 Th2 2018 10:11
Organizers: Hisashi Fujita (Niigata College of Nursing, Japan) and Dong Hoon Shin (Seoul National University, South Korea)
14 Th2 2018 19:03
Conveners: Birte Meller, Jacobus Bracker and Lilian Schönheit - fknv324@uni-hamburg.de  
07 Th2 2018 09:14
Conveners: Christophe Sand and Frederique Valentin - christophe.sand@iancp.nc  
14 Th2 2018 15:44
Conveners: Noel Hidalgo Tan, Adhi Agus Octaviana and Victoria N. Scott noel@seameo-spafa.org  
22 Th2 2018 15:22
Organizers: Yoshihiro Nishiaki; Chirs Clarkson; Rintaro Ono; Atsushi Noguchi noguchi@um.u-tokyo.ac.jp 
31 Th1 2018 09:44
Convener: Matthew Spriggs - Matthew.Spriggs@anu.edu.au  

Trang

Thư viện

- Tác giả: Lê Đình Phụng - Nxb: Khoa học xã hội – 2017 - Khổ sách: 16 x 24 cm - Số trang: 635 trang
​- Trung tâm Bảo tồn di tích cố đô Huế - Khổ sách: 19 x 27cm - Năm xuất bản: 2005
Quý II năm 2014, Hội Dân tộc học thành phố Hồ Chí Minh đã xuất bản cuốn sách Nhân học và Cuộc sống. Sách do Nhà xuất bản Đại học quốc gia thành phố...
- Tác giả: Ưng Tiếu - Nxb: Tổng hợp thành phố Hồ Chí Minh - Số trang: 215 trang - Khổ sách: 16 x 24cm
Luận văn Thạc sĩ: Nguyễn Thơ Đình Chuyên ngành: Khảo cổ học Mã số: 60220317  
- Tác giả: Nhiều tác giả - Nxb: Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh - 2016 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 697 trang
- Tác giả: PGS.TS. Lê Trung Dũng - Nxb: Khoa học xã hội - 2015 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 615 trang
- Tác giả: Ngạc Xuyên Ca Văn Thỉnh - Nxb: Trẻ - 2015 - Khổ sách: 15,5 x 23cm - Số trang: 365 trang

Tạp chí

Tạp chí Khảo cổ học số 5 – 2016 Dày 100 trang (cả bìa) – Khổ 19cm x 27cm
Tạp chí Khảo cổ học số 4 – 2016 Dày 100 trang (cả bìa) – Khổ 19cm x 27cm
Tạp chí Khảo cổ học số 3 – 2016 Dày 100 trang (cả bìa) – Khổ 19cm x 27cm
Tạp chí Khảo cổ học số 2 – 2016 Dày 100 trang (cả bìa) – Khổ 19cm x 27cm
Tạp chí Khảo cổ học số 6 - 2015 Đọc thêm...

61 Phan Chu Trinh, Hà Nội

+844 38255449
Copyright © 2016 by khaocohoc.gov.vn.
Thiết kế bởi VINNO
Tổng số lượt truy cập: 1288468
Số người đang online: 4