IPPA HUE 2018

09 Th3 2018 21:39
Conveners: Ben Dharmendra, Roland Fletcher, and Michael Leadbetter; bdha2564@uni.sydney.edu.au
14 Th2 2018 18:54
Organisers: Darren Curnoe and Mei Hsiao Goh - darrencurnoe@icloud.com  
02 Th3 2018 09:56
Conveners: Prof E.H Moore (SOAS, em4@soas.ac.uk) and Mr B. Pradier (University Paris Nanterre baptiste.pradier@gmail.com)
11 Th2 2018 14:20
SESSION CHAIRS: Dr Jennifer Rodrigues (Jennifer.Rodrigues@museum.wa.gov.au) and Ms Abhirada Pook Komoot (abhirada.komoot@research.uwa.edu.au)
22 Th2 2018 15:28
Conveners: Kate A. Lim (kate.a.lim@gmail.com) & Alfred F. Pawlik (afpawlik@gmail.com)
22 Th2 2018 14:35
Conveners: Eka Asih Putrina Taim and Agustjanto Indrajaja - ekaasih_taim@yahoo.com  
11 Th3 2018 21:34
Conveners: Kalayar Myat Myat Htwe and Pira Venunan - kalayar.yinminnthu@gmail.com
14 Th2 2018 18:51
Convenors: Rebecca Kinaston (rebecca.kinaston@gmail.com), Charlotte King (charlotte.king@otago.ac.nz), Melanie Miller (melanie.miller@otago.ac.nz),...
05 Th3 2018 09:09
Conveners: Glenn Summerhayes (glenn.summerhayes@otago.ac.nz); Anne Ford (anne.ford@otago.ac.nz); Ben Shaw (ben.shaw@unsw.edu.au) 

Trang

Thông báo

Thư viện

- Tác giả: Tống Trung Tín - Nguyễn Lân Cường - Nxb: Khoa học xã hội -  Khổ sách: 24 x 29 cm - Số trang: 239 tr
In lần thứ sáu - với 3 ngữ: Việt, Anh và Pháp.                 ...
- Tác giả: Phạm Đức Mạnh - Nxb: Đồng Nai - 2019 -  Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 613 tr
- Tác giả: Trần lâm Biền - Nxb: Thế giới - 2019 -  Khổ sách: 21 x 24cm - Số trang: 183 tr
​- Nxb: Ban Quản lý công viên Địa chất Lý Sơn - Sa Huỳnh - Năm xb: 2019
- Tác giả: Viện Khảo cổ học - Viện Hàn lâm KHXH Việt Nam - Nxb: Khoa học xã hội - 2019 - Khổ sách: 19 x 27cm - Số trang: 855 trang
- Tác giả: Hoàng Văn Khoán - Nxb: Khoa học xã hội - 2018 -  Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 455tr - Hình thức bìa: Bìa cứng
- Tác giả: Kiều Thu Hoạch - Nxb: Thế giới - 2016 -  Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 767tr
- Tác giả: Trần Bá Việt - Nxb: Tri Thức - 2007 -  Khổ sách: 11 x 20cm - Số trang: 344 tr

Tạp chí

Khổ 19x27cm, dày 100 trang
Khổ 19x27cm, 100 trang
Khổ 19x27cm, 100 trang
Khổ 19x27cm, 100 trang
Khổ 19x27cm, 100 trang
Khổ 19x27cm, 100 trang
Khổ 19x27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19x27cm; Dày: 100 trang

61 Phan Chu Trinh, Hà Nội

+844 38255449
Copyright © 2016 by khaocohoc.gov.vn.
Thiết kế bởi VINNO
Tổng số lượt truy cập: 3450796
Số người đang online: 8