IPPA HUE 2018

11 Th3 2018 21:34
Conveners: Kalayar Myat Myat Htwe and Pira Venunan - kalayar.yinminnthu@gmail.com
14 Th2 2018 18:51
Convenors: Rebecca Kinaston (rebecca.kinaston@gmail.com), Charlotte King (charlotte.king@otago.ac.nz), Melanie Miller (melanie.miller@otago.ac.nz),...
05 Th3 2018 09:09
Conveners: Glenn Summerhayes (glenn.summerhayes@otago.ac.nz); Anne Ford (anne.ford@otago.ac.nz); Ben Shaw (ben.shaw@unsw.edu.au) 
14 Th2 2018 16:07
Convener: Kathryn Wellen - Wellen@KITLV.NL  
26 Th2 2018 10:11
Organizers: Hisashi Fujita (Niigata College of Nursing, Japan) and Dong Hoon Shin (Seoul National University, South Korea)
14 Th2 2018 19:03
Conveners: Birte Meller, Jacobus Bracker and Lilian Schönheit - fknv324@uni-hamburg.de  
07 Th2 2018 09:14
Conveners: Christophe Sand and Frederique Valentin - christophe.sand@iancp.nc  
14 Th2 2018 15:44
Conveners: Noel Hidalgo Tan, Adhi Agus Octaviana and Victoria N. Scott noel@seameo-spafa.org  
22 Th2 2018 15:22
Organizers: Yoshihiro Nishiaki; Chirs Clarkson; Rintaro Ono; Atsushi Noguchi noguchi@um.u-tokyo.ac.jp 
31 Th1 2018 09:44
Convener: Matthew Spriggs - Matthew.Spriggs@anu.edu.au  

Trang

Thư viện

- Tác giả: Nguyễn Vinh Phúc - Nxb: Hà Nội – 2017 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 1099 tr
- Tác giả: Phan Ngọc Khuê - Nxb: Hà Nội – 2015 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 571 tr
- Tác giả: Vũ Khiêu - Nxb: Hà Nội – 2017 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 815 tr
- Tác giả: Vũ Khiêu - Nxb: Hà Nội – 2017 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 807 tr
- Tác giả: Vũ Khiêu - Nxb: Hà Nội – 2017 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 775 tr
- Tác giả: Nguyễn Chí Mỳ (chủ biên) - Nxb: Hà Nội – 2017 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 279 tr
- Tác giả: Bằng Việt (chủ biên) - Nxb: Hà Nội – 2017 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 367 tr
- Tác giả: Nguyễn Hải Kế (chủ biên) - Nxb: Hà Nội – 2017 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 647 tr
- Tác giả: Trần Việt Ngữ (chủ biên) - Nxb: Hà Nội – 2017 - Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 876 tr

Tạp chí

Tạp chí Khảo cổ học số 5 – 2016 Dày 100 trang (cả bìa) – Khổ 19cm x 27cm
Tạp chí Khảo cổ học số 4 – 2016 Dày 100 trang (cả bìa) – Khổ 19cm x 27cm
Tạp chí Khảo cổ học số 3 – 2016 Dày 100 trang (cả bìa) – Khổ 19cm x 27cm
Tạp chí Khảo cổ học số 2 – 2016 Dày 100 trang (cả bìa) – Khổ 19cm x 27cm
Tạp chí Khảo cổ học số 6 - 2015 Đọc thêm...

61 Phan Chu Trinh, Hà Nội

+844 38255449
Copyright © 2016 by khaocohoc.gov.vn.
Thiết kế bởi VINNO
Tổng số lượt truy cập: 1355673
Số người đang online: 7