IPPA HUE 2018

09 Th3 2018 21:39
Conveners: Ben Dharmendra, Roland Fletcher, and Michael Leadbetter; bdha2564@uni.sydney.edu.au
14 Th2 2018 18:54
Organisers: Darren Curnoe and Mei Hsiao Goh - darrencurnoe@icloud.com  
02 Th3 2018 09:56
Conveners: Prof E.H Moore (SOAS, em4@soas.ac.uk) and Mr B. Pradier (University Paris Nanterre baptiste.pradier@gmail.com)
11 Th2 2018 14:20
SESSION CHAIRS: Dr Jennifer Rodrigues (Jennifer.Rodrigues@museum.wa.gov.au) and Ms Abhirada Pook Komoot (abhirada.komoot@research.uwa.edu.au)
22 Th2 2018 15:28
Conveners: Kate A. Lim (kate.a.lim@gmail.com) & Alfred F. Pawlik (afpawlik@gmail.com)
22 Th2 2018 14:35
Conveners: Eka Asih Putrina Taim and Agustjanto Indrajaja - ekaasih_taim@yahoo.com  
11 Th3 2018 21:34
Conveners: Kalayar Myat Myat Htwe and Pira Venunan - kalayar.yinminnthu@gmail.com
14 Th2 2018 18:51
Convenors: Rebecca Kinaston (rebecca.kinaston@gmail.com), Charlotte King (charlotte.king@otago.ac.nz), Melanie Miller (melanie.miller@otago.ac.nz),...
05 Th3 2018 09:09
Conveners: Glenn Summerhayes (glenn.summerhayes@otago.ac.nz); Anne Ford (anne.ford@otago.ac.nz); Ben Shaw (ben.shaw@unsw.edu.au) 

Trang

Thông báo

Thư viện

- Tác giả: Tống Trung Tín (chủ biên) - Nxb: Hà Nội - 2019 -  Khổ sách: 16 x 24 cm - Số trang: 795 tr
- Tác giả: Tống Trung Tín (chủ biên) - Nxb: Hà Nội - 2019 -  Khổ sách: 21 x 29 cm - Số trang: 379 tr
- Tác giả: Đỗ Hồng Kỳ - Nxb: Sân Khấu - 2019 -  Khổ sách: 14,5 x 20,5 cm - Số trang: 231 tr
​- Tác giả: Vũ Hồng Nhi - Nxb: Văn hóa dân tộc - 2019 -  Khổ sách: 14,5 x 20,5 cm - Số trang: 303 tr
- Tác giả: Tống Trung Tín - Nguyễn Lân Cường - Nxb: Khoa học xã hội -  Khổ sách: 24 x 29 cm - Số trang: 239 tr
In lần thứ sáu - với 3 ngữ: Việt, Anh và Pháp.                 ...
- Tác giả: Phạm Đức Mạnh - Nxb: Đồng Nai - 2019 -  Khổ sách: 16 x 24cm - Số trang: 613 tr
- Tác giả: Trần lâm Biền - Nxb: Thế giới - 2019 -  Khổ sách: 21 x 24cm - Số trang: 183 tr
​- Nxb: Ban Quản lý công viên Địa chất Lý Sơn - Sa Huỳnh - Năm xb: 2019

Tạp chí

Khổ 19x27cm, dày 100 trang
Khổ 19x27cm, 100 trang
Khổ 19x27cm, 100 trang
Khổ 19x27cm, 100 trang
Khổ 19x27cm, 100 trang
Khổ 19x27cm, 100 trang
Khổ 19x27cm; Dày: 100 trang
Khổ 19x27cm; Dày: 100 trang

61 Phan Chu Trinh, Hà Nội

+844 38255449
Copyright © 2016 by khaocohoc.gov.vn.
Thiết kế bởi VINNO
Tổng số lượt truy cập: 3974456
Số người đang online: 2